rap 3108
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thề Non Nước ( Lời Hẹn Thề của Anh và Em )

4 posters

Go down

Thề Non Nước ( Lời Hẹn Thề của Anh và Em ) Empty Thề Non Nước ( Lời Hẹn Thề của Anh và Em )

Bài gửi  xxzdinhm Tue Nov 13, 2007 12:28 am

Thề Non Nước ( Lời Hẹn Thề của Anh và Em )

Nước non nặng một lời thề
nước đi đi mãi không về cùng non
nhớ lời nguyện ước thề non..............................................

chào các bạn !!! không biết các bạn có biết tên thật của mình chưa???? nhưng dù sao cũng giới thiệu mình là Phạm Phương Nguyên ...............
bài này mình post lên để gửi đến Huỳnh Lê Phụng Vi , Người con cái mình yêu , từ khi quen với Phụng Vi mình mới biết được mùi vị ngọt bùi , đau khỗ khi Yêu một người .

Không biết các bạn đã từng yêu chưa?????? Các bạn có thể giãi đáp chính xác cho tôi biết tình yêu là gì được không ???? tại sao????? " Khi anh yêu em mà em cứ nói như vậy " anh yêu em thật lòng mà !!!!!!
tại sao???? em nói chĩ xem anh là người anh . Em .... có biết .... những lời em nói ra như trăm nghan mũi Kim , muôn ngàn con dao dằn xé ... xé nát trái tim anh . Em .. có biết không ... những lời em nói ra đã làm con tim anh tan nát ... Anh biết chứ ! anh biết rằng yêu em vẫn chỉ là vô vọng . nhưng tình yêu anh dành cho em thì sao???? sao em không hiểu dùm anh ! anh yêu em nhiều lắm ..... chắc có lẽ là em nghĩ anh yêu em chưa được chân thành Chăng ......?????

Em có biết ..... rằng tình yêu anh dành cho em vô bờ bến ..... không biết lúc anh chết đi trước giao hẹn 8 năm của chúng ta thì.......... em có nhớ đến anh không ....... Ôi duyên số ! sao cho tôi gặp gỡ em làm chi ! để giờ này tôi phải đau khổ thế này......!!!!!!!!!!!

Nhưng dẫu sao anh vẫn cam chịu ...... đắng cay . đau khổ có xá chi....... cho dù là bệnh đau , cho dù là còn chút hơi mòn anh vẫn............... yêu em . Anh yêu em thật lòng ! Tình yêu của anh dành cho em có muôn vàng ánh sao đêm làm chứng ! Tình yêu anh dành cho em như những tia sáng từ ánh nắng của mặt trời .............. Anh nguyện là cơn gió thổi nhè nhẹ qua tóc em .......... Anh nguyện làm áng mây ! trôi bềnh bồng che bóng mát con đường em đi ............. Anh nguyện làm mặt đất để nâng niu từng bước chân em.......... Vì em anh nguyện làm tất cả ............
Anh Xin em ............. đừng nói những lời đau xót ấy ........ Anh biết chứ .... hiện giờ em không chấp nhận anh là vì em lo sợ.............. một tương lai sẽ không được tốt đẹp ........ nhưng em ơi ! anh xin thề có trời đất non nước ... " anh sẽ mang lại cho em tất cả " kễ cả cái tương lai tươi đẹp ấy ........ em có biết không ! em nói " Không muốn chuyện tình yêu làm ảnh hưởng đến chuyện học hành" ....... như vậy sao em không sắp xếp thời gian cho hợp lý ........ em nói đúng học hành rất quan trọng ........ anh cũng như em ......... anh cũng rất cố gắng học , thậm chí anh học còn nhiều hơn em nữa........... vậy mà anh vẫn có thể đón đưa em những lúc tan học ....... cũng do anh yêu em ....... đó là nguồn động lực học tập to lớn của anh ....... vậy thì sao ?? .... em không sắp xếp thời gian cho thật hợp lý .......... anh muốn em cũng như bao người con gái khác ....... Học thật giỏi và ...... cũng phải có Tình Yêu ....... Tình yêu là nguồn động lực rất lớn , là sức mạnh giúp mọi người vượt lên tất cả........ em có hiểu không ..... cái ngày em nói " Rút ngắn khoảng cách 8 năm lại " ..... Anh rất vui !!!! Niềm vui to lớn ........ lúc bấy giờ con Tim anh nao nức , từng nhịp từng nhịp đập rất mạnh ..... em nói vậy anh rất sung sướng ...... ngày hôm đó cả đêm anh không ngủ được ......... anh trong cho trời mau sáng để anh lại được gặp em ......... Tại sao????......... em lại làm anh tan nát con tim một lần nữa ...... rõ ràng em nói là sẽ rút ngắn thời gian lại mà .......vậy mà em nói " chuyện đó không còn quan trọng nữa"...... Niềm vui của anh chợt loé sáng ...... rồi lại vụt đi ....... anh như rơi vào hố sâu thăm thẳm...... chẳng thà em đừng nói làm chi...... để giờ này anh đau khổ thế này.......anh yêu em nhiều lắm ....... cuộc đời này anh sống chĩ vì em ...... nếu có một ngày em chết đi .......... anh cũng không con muốn sống nữa.... có lẽ là anh sẽ chết theo em ...... để đôi ta trở thành đôi bướm tung tăng như ....... Lương Sơn bá và Trúc anH Đài....... anh nói thật có muôn người làm chứng.......... tuy anh và em ........ chênh lệch 2 tuổi .... nhưng anh nguyện sống chết cùng em ......... anh nguyện chết cùng ngày cùng tháng cùng năm .......... bỡi em là lẽ sống của anh ........khi em đến lòng anh rạo rực.........tuy anh biết yêu em chỉ là Vô vọng ..... nhưng dù sao anh vẫn đợi chờ .......... cho dù sông cạn đá mòn......... anh nguyện chờ đợi một tình yêu nơi em........ Cho dù anh chiết đi ...... lời hẹn thề còn đó ............ giao ước 8 năm còn đó ........ tình yêu của anh vẫn Vĩnh Cửu bên em............. cho dù em chết đi 1 lần nữa anh xin nguyện được chết cùng em ............ cho dù có sống anh cũng....... mãi mãi khắc ghi hình bóng em trong tim ......... anh sẽ để Hình Bóng em làm những kỹ niệm đẹp mãi mãi bên anh............ cùng anh đi qua hết những ngày còn lại .......... Lời hẹn nước thề non....... xin em đừng quên , hiện giờ anh rất đau khổ ........ anh sẽ cố gắng trong những ngày còn sống ....... mang lại tất cả những niềm vui , những gì em mong muốn ....... chỉ xin em đừng ruồng bỏ anh , đừng trốn tránh anh , hãy cho anh làm những gì mà mình có thể ......... anh không muốn sao này phải hối tiếc.........anh muốn....... để lại trong em một ký ức đẹp........... mai sao ........ bước chân vào trường đại học......... anh không còn bên em được nữa ......... anh cũng phải lo cho tương lai và sự nghiệp ngày mai nửa chứ ........ anh biết rất rõ , lúc đó củng là lúc CHIA XA....... chính vì thế ......anh muốn em hãy luôn luôn nhớ đến anh, xin em đừng quên anh.......... thời gian không còn nhiều nửa ! em có biết không ....... anh đã lớp 12 rồi ........ anh chĩ còn ở lại mái trường thân yêu vài tháng nửa thôi ......... anh rất quý trọng thời gian này........Ôi ước gì! thời gian trôi đi châm lại , Ước gì tôi sinh ra trể hơn 1 năm ......... để tôi ở Bên Cạnh Vi nhiều hơn nửa........Vi ơi ! anh tin cuộc tình của mình sẻ có kết quả tốt mà.......... sao em không hiểu dùm anh ...... anh không phải con người dể thay long đổi dạ............anh nói yêu em thì............sẽ không thay đổi .........Và một lần nửa anh xin thề.......... Trọn cuộc đời này anh chĩ yêu mình em , anh chĩ yêu em mà thôi!!!!!!!!....... lời thề của anh có Nước Non Trăng sao Làm chứng.......và cả muôn ngàn thành viên của diễn đàn Lê Quý Đôn này .......... đừng nói là 8 năm , cho dù là 10 năm ..... 20 năm anh vẫn chờ đợi!.........và cả đời này cũng vậy........anh chĩ yêu có mỗi mình em.........chĩ mong sao em đừng quên hẹn thề của chúng mình .........anh tin rằng mối tình ......Anh và em .......sẽ là huyền thoại thế gian ..........mãi mãi lưu truyền...

Phụng Vi ơi ! đó là những lới nói thật lòng của anh ....... anh sẽ chứng minh cho em thấy Tình Yêu anh dành cho em còn hơn ...... giữa chàng trai và cô gái ....... trong phim Nấc Thang Lên Thiên Đường Nữa!

XIN các bạn trong diễn đàn làm Chứng Nhân dùm mình!!!!!! MInh yêu Phụng Vi thật lòng không gian dối !!!!!!
Vi ơi! Tuy anh sinh ra không cùng ngày cùng tháng cùng năm với em Nhưng anh nguyện ở kế bên em ...... được chết Cùng ngày cùng tháng cùng năm với em ......... Anh rất rất Yêu em
Phạm Phương Nguyên

xxzdinhm
Khách viếng thăm

Thề Non Nước ( Lời Hẹn Thề của Anh và Em ) Empty Re: Thề Non Nước ( Lời Hẹn Thề của Anh và Em )

Bài gửi  kitty lovely Tue Nov 13, 2007 12:31 am

bài này rất wen hình như u đem từ pên dd LQD wa thì phải pên đoá cũng thấy u pót 1 bài y như zậy đề nghị ko dc đem bài từ trang wed khác wa nha
kitty lovely
kitty lovely

http://blog.360.yahoo.com/kiity90

Thề Non Nước ( Lời Hẹn Thề của Anh và Em ) Empty Chà, viết gì đây?????????????

Bài gửi  vodanhclub Tue Nov 13, 2007 12:38 am

@Kitty: bạn này là ai bên diễn đàn LQĐ nè? Nói cho bé cún nghe cho vui nhà vui cửa cái ^^ Wink Wink Wink
@mèo con: chà, mèo con hay quá, mới đây biết làm cái Avatar rồi ha Shocked Shocked Shocked Shocked Có điều là bé cún xin lỗi việc bên diễn đàn LQĐ nha, bé cún sẽ suy nghĩ lại. Thanks mọi người drunken drunken drunken drunken
vodanhclub
vodanhclub

http://www.diendanlequydon.com

Thề Non Nước ( Lời Hẹn Thề của Anh và Em ) Empty Re: Thề Non Nước ( Lời Hẹn Thề của Anh và Em )

Bài gửi  CrAzY_BeNhOcXjTjN Tue Nov 13, 2007 2:42 am

ChÓaNg LuÔn Thề Non Nước ( Lời Hẹn Thề của Anh và Em ) 29452
CrAzY_BeNhOcXjTjN
CrAzY_BeNhOcXjTjN

Bài gửi  vodanhclub Tue Nov 13, 2007 3:01 am

@Nhóc Xì Tin: Choáng thiệt bạn ha, tự nhiên lại xuất hiện một bài viết của diendanlequydon bên đây chứ. Đúng là dân diendanlequydon trung thành vô cùng. Một tràng pháo tay nào Thề Non Nước ( Lời Hẹn Thề của Anh và Em ) 329686 Thề Non Nước ( Lời Hẹn Thề của Anh và Em ) 329686 Thề Non Nước ( Lời Hẹn Thề của Anh và Em ) 329686 Thề Non Nước ( Lời Hẹn Thề của Anh và Em ) 329686
vodanhclub
vodanhclub

http://www.diendanlequydon.com

Thề Non Nước ( Lời Hẹn Thề của Anh và Em ) Empty rap.com

Bài gửi  Admin Tue Nov 13, 2007 8:51 pm

anh cũng là dân lequydon chính hiệu nè hihi bounce
Admin
Admin

https://owen.forumvi.com

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content